ประมวลภาพดำเนินการจัดงานวันเด็ก ชุมชนหนองแตงเม ประจำปี 2561 ร่วมกับชุมชนกรอกยายชาในวันเสาร์ที่ 13 มกราคม พ.ศ.2561 ณ.พื้นที่อาคารเอนกประสงค์พุทธมณฑล วัดกรอกยายชา และบริเวณโดยรอบ
ขอขอบคุณชาวชุมชนหนองแตงเมที่ได้เข้าร่วมเวทีประชาคมเลือก คพรต.ของชุมชนหนองแตงเม ในวันที่ 19 พฤษภาคม 2567 ที่ผ่านมา โดยผลการโหวดเลือกตั้งมีดังนี้